ข่าวสาร มอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียน โครงการ “ ค้นหาความเป็นเลิศทางวิชาการอำเภอแปลงยาว ” ครั้งที่ 6 ประจำปีการศึกษา 2566 การนิคมอุตสาหกร สนับสนุนองค์การบริหารส่วนตำบลหัวสำโรง ในการ เก็บตัวอย่างน้ำผิวดิน บริเวณบ้านแหลมหว้า อำเภอแปลงยาว เพื่อตรวจวิเคราะห์คุณภาพน้ำ บริษัท เอ็ม ดี เข้าเยี่ยมชมนิคมฯ พร้อมทั้งดูกระบวนการผลิตน้ำประปา และกระบวนการบำบัดน้ำเสีย เมื่อวันที่ 19 เมษายน 2567 บริษัท เอ็ม ดี ถวายนมเปรี้ยวพร้อมดื่ม แด่พระครูสุจิตบุญญากร เจ้าอาวาสวัดเนินไร่ เจ้าคณะตำบลหัวสำโรง สำหรับโครงการบรรพชาสามเณรภาคฤดูร้อน ประจำปี 2567 บริษัท เอ็ม ดี 1 2 3 ... 11 This post is also available in: English (อังกฤษ)