บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) โดย คุณกฤษฏ์หิรัญ รวิภาสอัครยา ผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ และ คุณประจักษ์ ธนภูมิ ผู้ช่วยผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ มอบเงินสนับสนุนงบประมาณในการดำเนินงาน ให้กับประธานสโมสรฟุตบอลหัวสำโรงเกตเวย์ เอฟซี เมื่อวันที่ 29 กันยายน 2565 ณ อาคารอเนกประสงค์ อบต.หัวสำโรง
![](https://www.mdx.co.th/wp-content/uploads/2022/11/2022-11-14_14-18-47_784119.png)
มอบเงินสนับสนุนพิธีมหากุศล ถือศีลกินผัก ระหว่างวันที่ 25 กย. – ตค. 65 ให้กับมูลนิธิ โรงเจพุทธเมตตาธรรมสถาน (ตลาดบางบ่อ)
บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) โดย คุณกฤษฏ์หิรัญ รวิภาสอัครยา ผู้จัดการนิคมอุตสาหกรรมเกตเวย์ ซิตี้ มอบเงินสนับสนุนพิธีมหากุศล ถือศีลกินผัก ระหว่างวันที่ 25 กย. – ตค. 65 ให้กับมูลนิธิ โรงเจพุทธเมตตาธรรมสถาน (ตลาดบางบ่อ) เมื่อวันที่ 28 กันยายน 2565
![](https://www.mdx.co.th/wp-content/uploads/2022/11/2022-11-14_14-16-18_320327.png)
สนับสนุนน้ำประปา จากการขอความอนุเคราะห์จากเทศบาลตำบลหัวสำโรง เพื่อการอุปโภค บริโภค และบรรเทาความเดือดร้อนของประชาชน
บริษัท เอ็ม ดี เอ็กซ์ จำกัด (มหาชน) สนับสนุนน้ำประปา จากการขอความอนุเคราะห์จากเทศบาลตำบลหัวสำโรง เพื่อการอุปโภค บริโภค และบรรเทาความเดือดร้อนของประชาชน หมู่ 1 และ หมู่ 7 ต.หัวสำโรง อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา